QTKDTH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bình chọn Danh sách Top 10 Hot Boy! ^^

mechanical
NTH
little house on prairie
lytieuthu
8 posters

Go down

Bình chọn Danh sách Top 10 Hot Boy! ^^ Empty Bình chọn Danh sách Top 10 Hot Boy! ^^

Bài gửi  lytieuthu Wed Dec 01, 2010 11:32 am

1. Tuy toàn chê Mr. Trịnh nhưng đây vẫn là nhân vật đứng đầu danh sách "đc quan tâm" & "đc nhắc đến" hiện nay => vẫn đang an toàn ở vị trí Super Hot Boy king
2. Mr. Toán cao cấp đã vươn lên vị trí thứ 2 do số tiết nhiều => "đc nhắc đến" nhiều & do độ thân thiện.
3. Mr. Vi mô Exclamation
4. Mà sao ko thấy ai khen ngợi Mr. Admin nhỉ? Mình thấy Mr. Admin xứng đáng đứng ở vị trí thứ 4 đấy! Razz
5. Mr. Đào Bá Kiểm, già làng của lớp ^^
6. Mr. Dũng, cao to, đẹp trai, học giỏi Shocked
7. Mr. ngồi bàn 2; đề nghị PA cập nhật tên nhé! Question

Đề nghị các anh em đủ can đảm tự ứng cử hoặc các anh chị em đủ nham hiểm đề cứ ng khác vào danh sách Top 10 để chị em vào chém & bình chọn thì hãy cm lại luôn nhé! ^^

Hạn ứng cử, đề cử của anh em sẽ là đến khi đủ 10 boys hoặc đến hết 07/12/2010 hoặc nếu quá deadline vẫn chưa đủ thì chị em sẽ tự thêm vào! ^^. Hạn bình chọn của chị em sẽ là đến hết 12/12/2010. Từ 13/12/2010 chúng ta sẽ chọn ra 1 ngày đẹp trời để liên hoan & trao giải + liên hoan cuối kỳ + liên hoan cuối năm 2010. ^^ cheers

Chủ trì: Hội Bồ hóng
Chủ chi: Mr. & Ms. Cambodia ^^

PS: Đề nghị Mr. Admin phổ biến tin này trên lớp luôn để số người tham gia đông đảo, ko như lần liên hoan trước rất nhiều người ko nắm rõ thông tin nên ko thể sắp xếp lịch đc (trong đó có mình). ^^

Được sửa bởi lytieuthu ngày Thu Dec 09, 2010 10:08 am; sửa lần 3.
lytieuthu
lytieuthu

Bình chọn Danh sách Top 10 Hot Boy! ^^ Empty Re: Bình chọn Danh sách Top 10 Hot Boy! ^^

Bài gửi  little house on prairie Wed Dec 01, 2010 12:53 pm

lytieuthu đã viết:1. Tuy toàn chê Mr. Trịnh nhg đây vẫn là nhân vật đứng đầu danh sách "đc quan tâm" & "đc nhắc đến" hiện nay => vẫn đang an toàn ở vị trí Super Hot Boy king
2. Mr. Vi mô vẫn chỉ đứng ở vị trí thứ 2 thôi, trừ tiết của thầy ra thì cũng đâu có nhắc đến nhiều.
3. Nói thía thì Mr. Toán sơ cấp đang có cơ hội vươn lên vị trí thứ 2 do số tiết nhiều hơn môn Vi mô.
4. Mà sao ko thấy ai khen ngợi Mr. Admin nhỉ? Mình thấy Mr. Admin xứng đáng đứng ở vị trí thứ 4 đấy! Razz

Đề nghị các anh em đủ can đảm tự ứng cử hoặc các anh chị em đủ nham hiểm đề cứ ng khác vào danh sách Top 10 để chị em vào chém & bình chọn thì hãy cm lại luôn nhé! ^^

Hạn ứng cử, đề cử của anh em sẽ là đến khi đủ 10 boys hoặc đến hết 07/12/2010 hoặc nếu quá deadline vẫn chưa đủ thì chị em sẽ tự thêm vào! ^^. Hạn bình chọn của chị em sẽ là đến hết 12/12/2010. Từ 13/12/2010 chúng ta sẽ chọn ra 1 ngày đẹp trời để liên hoan & trao giải + liên hoan cuối kỳ + liên hoan cuối năm 2010. ^^ cheers

Chủ trì: Hội Bồ hóng
Chủ chi: Mr. & Ms. Cambodia ^^

PS: Đề nghị Mr. Admin phổ biến tin này trên lớp luôn để số người tham gia đông đảo, ko như lần liên hoan trước rất nhiều người ko nắm rõ thông tin nên ko thể sắp xếp lịch đc (trong đó có mình). ^^
Em đề cử anh đẹp trai, ngồi bàn 2, nói dai, nói dài. Nói chung là có sở thích và sở trường là nói. Bác ý rất xứng đáng vào top "hot" vì khả năng làm người khác nóng (nóng mắt, nóng máu) mỗi lần phát ngôn, he he... lol! lol! lol!
little house on prairie
little house on prairie

Bình chọn Danh sách Top 10 Hot Boy! ^^ Empty Re: Bình chọn Danh sách Top 10 Hot Boy! ^^

Bài gửi  NTH Wed Dec 01, 2010 1:58 pm

HOT boy là: Chàng trai nóng tính
--------- bị nóng
--------- bị sốt cao
--------- nóng trong người ???? hay là gì để em đối chiếu bản thân ra ứng cử cái nhỉ?
NTH
NTH

Bài gửi  lytieuthu Wed Dec 01, 2010 3:19 pm

Danh sách này bao gồm tất cả các thể loại hot, anh em ứng cử đề cử tự nhiên đi, quan trọng là đc chị em bình chọn cơ mà! ^^
lytieuthu
lytieuthu

Bài gửi  mechanical Wed Dec 01, 2010 3:27 pm

lytieuthu đã viết:Danh sách này bao gồm tất cả các thể loại hot, anh em ứng cử đề cử tự nhiên đi, quan trọng là đc chị em bình chọn cơ mà! ^^
Minh Vote cho Bac Dao Ba Kiem
mechanical
mechanical

Bài gửi  anhtruongvn Fri Dec 03, 2010 4:01 pm

phai mau ngay cai guong ve soi xem Cool Cool

anhtruongvn

Bình chọn Danh sách Top 10 Hot Boy! ^^ Empty Hot boy

Bài gửi  little house on prairie Sat Dec 04, 2010 11:18 am

Hqua có ý kiến chị em đề cử anh DŨng cao to, đẹp trai, học giỏi vào danh sách hotboy. Đề nghị cả nhà vote cho a Dũng.
little house on prairie
little house on prairie

Bài gửi  mechanical Mon Dec 06, 2010 10:17 pm

Thế bao giờ lớp tổ chức liên hoan thế các bạn, nhớ báo trước mấy hôm để mình còn sắp lịch để khỏi phải đi công tác vào ngày đó . Idea Idea Idea Idea Idea Idea Idea Idea Idea Idea
mechanical
mechanical

Bài gửi  son_go_ku Tue Dec 07, 2010 1:37 pm

Các hot boy này được trao giải gì đó?? Trao giải cho mỗi hot boy một Hot girl à?? Vote đi các chị em ơi. Thanks all.
son_go_ku
son_go_ku

Bài gửi  Bống Bống Triệu Sơn Tue Dec 07, 2010 4:02 pm

Iem vote cho bác Đào Bá Kiểm là số 1 đầu danh sách. hehe. Razz
Bống Bống Triệu Sơn
Bống Bống Triệu Sơn

Bài gửi  little house on prairie Wed Dec 08, 2010 10:15 am

Bống Bống Triệu Sơn đã viết:Iem vote cho bác Đào Bá Kiểm là số 1 đầu danh sách. hehe. Razz
Chúc mừng bác Kiểm đã đc 2 phiếu.
Giải thưởng cho hotboy hiện vẫn đang được cân nhắc. Nguyên nhân là do đại gia thì nhiều mà chân dài thì ít, nên chẳng biết trao thưởng bằng tinh thần hay bằng hiện vật nữa, ha ha...
little house on prairie
little house on prairie

Bài gửi  anhtruongvn Wed Dec 08, 2010 12:28 pm

affraid affraid
map mo giai thuong the nay ah Very Happy
toi bau cho lop truong. dao nay tan suat len song cua lop truong rat deu. Smile)

anhtruongvn

Bài gửi  lytieuthu Thu Dec 09, 2010 10:10 am

Tình hình là mới chỉ ddc 7 boys, còn thiếu 3 nữa, đề nghị ace đề cử đi! ^^
Ko là mình thêm Mr. Pháp luật đại cương bi h đấy! Razz
lytieuthu
lytieuthu

Bài gửi  little house on prairie Thu Dec 09, 2010 2:47 pm

lytieuthu đã viết:Tình hình là mới chỉ ddc 7 boys, còn thiếu 3 nữa, đề nghị ace đề cử đi! ^^
Ko là mình thêm Mr. Pháp luật đại cương bi h đấy! Razz
lạy chúa cứu em! đừng cho Mr Pháp luật vào chứ. Hot quá, chết cháy hết chị em đấy...
little house on prairie
little house on prairie

Bài gửi  little house on prairie Thu Dec 09, 2010 2:48 pm

anhtruongvn đã viết: affraid affraid
map mo giai thuong the nay ah Very Happy
toi bau cho lop truong. dao nay tan suat len song cua lop truong rat deu. Smile)
công nhận lf bác lớp trưởng dạo này rất chăm giơ tay phát biểu xây dựng bài. Mà sao bác ấy nghĩ ra lắm ý tưởng thế nhỉ? Cái khoản này chắc chỉ có anh đẹp zai bàn 2 là may ra có cơ cạnh tranh đc với bác.
little house on prairie
little house on prairie

Bài gửi  Bống Bống Triệu Sơn Thu Dec 09, 2010 5:53 pm

mấy bác cho tiêu chí cụ thể đi, em chọn thêm cho. hehe. Laughing
Bống Bống Triệu Sơn
Bống Bống Triệu Sơn

Bài gửi  anhtruongvn Fri Dec 10, 2010 12:20 pm

toi vote cho cac hotboy tren moi nguoi 1 phieu.vote luon cho minh mot phieu.khakha

anhtruongvn

Bài gửi  mechanical Sun Dec 12, 2010 12:38 pm

Mình vote tiếp cho bác Nguyễn Trọng Hợp 10/1/1983 Công nghệ hóa thực phẩm - ĐH Kỹ thuật Quốc gia A-xtra-khan , Bác bày mới đi nước ngoài về à nha , đẹp trai , học giỏi và quan trọng là chưa người yêu ( cái bác mà ngồi bàn đầu tiên , mập mập ý, nhưng chữ thì đẹp đễ nhìn, mấy anh em ở trên toàn mượn vở để đi phôtô )

mechanical
mechanical

Bình chọn Danh sách Top 10 Hot Boy! ^^ Empty hot boy

Bài gửi  little house on prairie Mon Dec 13, 2010 8:31 am

hôm T5 tuần trc học Toán. Thầy Toán sơ cấp bị khản tiếng mà vẫn cố gắng giảng say sưa. Hic, thương thầy quá. Tinh thần của thầy rất đáng được biểu dương.
little house on prairie
little house on prairie

Bài gửi  mechanical Tue Dec 14, 2010 2:20 pm

Anh chị em nhiệt tình vào bình chọn nào. santa santa santa santa santa santa santa santa santa santa santa
mechanical
mechanical

Bài gửi  Admin Tue Dec 28, 2010 4:36 pm

Vâng với một bản lĩnh vượt trội , tuy không Cao, To , Đen, ... nhưng Hot Boy của lớp không thể không ai khác chính là MR Trịnh cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers cheers
Vâng một lần nữa chúc Mr Trịnh có một sức khỏe dồi dào, luôn hoàn thành tốt nhiệm vụ và cầm lái con thuyền 22.25 thật tốt , xứng đáng là một HOT BOY.
lol! lol! lol! lol!
Và đề nghị Mr Trịnh tạo một Ních để vào Forum chém gió cùng anh chị em.....
Admin
Admin
Admin

https://qtkdth2225.forum-viet.net

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics