QTKDTH
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Bật mí đôi chút về Xóm Liều & Hội Bồ Hóng! ^^

little house on prairie
lytieuthu
6 posters

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

Go down

Bật mí đôi chút về Xóm Liều & Hội Bồ Hóng! ^^ - Page 2 Empty Re: Bật mí đôi chút về Xóm Liều & Hội Bồ Hóng! ^^

Bài gửi  lytieuthu Fri Dec 31, 2010 3:14 pm

Năm sau, nhất định phải đề cử a Đức làm hot boy mới đc, công nhận là rất nhìu tài, keke Laughing

Chán thía, hno đi ko phát huy hết sở trường ca hát, chắc do ăn uống mệt quá, thui để lần sau chỉ đi hát ko ý, thì chị em ta gào bù sau vậy ^^
lytieuthu
lytieuthu

Bật mí đôi chút về Xóm Liều & Hội Bồ Hóng! ^^ - Page 2 Empty gui xom lieu

Bài gửi  ???? Sat Jan 22, 2011 9:38 pm

hôm trước tặng xóm dổ dưa. lâu lâu mới vào xin chào và tặng xóm thêm vài con vịt. Laughing
các cụ có câu: hai người phụ nữ + 1 con vịt = cái chợ. tôi tin xóm sẽ thành super chợ .hê hê
goodluck !

????
Khách viếng thăm

Bật mí đôi chút về Xóm Liều & Hội Bồ Hóng! ^^ - Page 2 Empty Re: Bật mí đôi chút về Xóm Liều & Hội Bồ Hóng! ^^

Bài gửi  little house on prairie Thu Feb 10, 2011 10:29 pm

???? đã viết:hôm trước tặng xóm dổ dưa. lâu lâu mới vào xin chào và tặng xóm thêm vài con vịt. Laughing
các cụ có câu: hai người phụ nữ + 1 con vịt = cái chợ. tôi tin xóm sẽ thành super chợ .hê hê
goodluck !
bác này chả update thông tin j cả. Bây giờ thiên hạ ko đi chợ nữa, mà mua hàng online. Bác phải chúc bọn em thành 1 web bán dưa trực tuyến chứ. mà cái "super chợ" của bác ngta gọi là siêu thị ạ>
Thanks bà con quan tâm, sắp thi rồi, cả nhà cố lên nhá!
little house on prairie
little house on prairie

Bài gửi  jumita Thu Feb 10, 2011 10:55 pm

sặc, cái xóm này buôn bán ác quá nhỉ. đóng thuế cho lớp đi chứ, keke

jumita

Bật mí đôi chút về Xóm Liều & Hội Bồ Hóng! ^^ - Page 2 Empty ớ, vào kỳ mới rồi. Ko mở hàng à

Bài gửi  little house on prairie Wed Apr 20, 2011 11:23 pm

Kính thưa toàn đội hóng hớt nhà ta.
Em xin thông báo về mặt nhân sự của xóm có sự thay đổi. Do có kẻ theo chồng bỏ cuộc chơi, lại còn nhảy sang lớp khác học nên chúng ta đành ngậm ngùi rút quân số của xóm xuống. Mặt khác, do học ghép lớp, mà cái tính đi muộn thì chẳng sửa đc, Sức vóc mỏng manh, thấp cổ bé họng nên kỳ này chị em ta ko đc "xôm tụ" như trước. Haizzz... có ai đề đạt bienj pháp khắc phục ko nhể?
little house on prairie
little house on prairie

Bài gửi  mechanical Thu Apr 21, 2011 8:07 am

little house on prairie đã viết:Kính thưa toàn đội hóng hớt nhà ta.
Em xin thông báo về mặt nhân sự của xóm có sự thay đổi. Do có kẻ theo chồng bỏ cuộc chơi, lại còn nhảy sang lớp khác học nên chúng ta đành ngậm ngùi rút quân số của xóm xuống. Mặt khác, do học ghép lớp, mà cái tính đi muộn thì chẳng sửa đc, Sức vóc mỏng manh, thấp cổ bé họng nên kỳ này chị em ta ko đc "xôm tụ" như trước. Haizzz... có ai đề đạt bienj pháp khắc phục ko nhể?
Hic công nhận lớp giờ đông thật, có mặt ở lớp từ 6h 15 p mà vẫn không có cơ hội ngồi bàn đầu. hic hic. Cứ tình hình này kỳ này chắc phải có mặt từ 6h mất. Nên chị em lớp mình đi sớm một chút ngồi lên trên để đảm bảo việc học hành. hic hic
What a Face
mechanical
mechanical

Bài gửi  little house on prairie Thu Apr 21, 2011 11:52 pm

mechanical đã viết:
Hic công nhận lớp giờ đông thật, có mặt ở lớp từ 6h 15 p mà vẫn không có cơ hội ngồi bàn đầu. hic hic. Cứ tình hình này kỳ này chắc phải có mặt từ 6h mất. Nên chị em lớp mình đi sớm một chút ngồi lên trên để đảm bảo việc học hành. hic hic
What a Face
Học thế này đến chết chán mất thôi.
Ơ mà sao anh Đức chỉ cổ vũ chị em lên bàn trên thế nhỉ, còn các anh thì sao Twisted Evil tranh thủ ngồi dưới làm j?
Mà hnay em mới vào mail lớp, biết đc thông tin là chị Thùy An của chúng ta đc bầu làm cán sự lớp oài, he he...nhà có đảng rồi bà con ạ
little house on prairie
little house on prairie

Bật mí đôi chút về Xóm Liều & Hội Bồ Hóng! ^^ - Page 2 Empty O_O

Bài gửi  mechanical Mon Jun 20, 2011 8:32 am

Công nhận kỳ học này chán thật đấy. Nhiều hôm anh cũng phải trốn xuống bàn cuối cùng để đi ngủ....
Thui thì cố gắng nốt 2 học kỳ nữa là xong, đành phải cố vậy. affraid
mechanical
mechanical

Bật mí đôi chút về Xóm Liều & Hội Bồ Hóng! ^^ - Page 2 Empty Gửi Ly

Bài gửi  mechanical Wed Jul 27, 2011 3:09 pm

A` cho hỏi em Ly sao dao này thấy buồn buồn suốt thế ^^
mechanical
mechanical

Bài gửi  Sponsored content

Sponsored content

Trang 2 trong tổng số 2 trang Previous  1, 2

- Similar topics